Shauri Yako with lyrics Orchestra Super Mazembe Paroles Lyrics in Swahili and English

Shauri Yako with lyrics Orchestra Super Mazembe Paroles Lyrics in Lingala and English

“Nilikwelezeyaka oh mama, (I used to tell you oh my lady)

Fatou, wangu mama (Fatou, my lady)
Nilikwelezeyaka oh mama,
Fatou, wangu mama

Mapenzie ya kwetu eeh (This love of ours)
haita tawi hata mama (Will not survive much longer)
Mapenzie ya kwetu eeh
haita tawi hata mama

Tabia yako na yangu (Your character and mine)
haisikilizani (Are incompatible)
Tabia yako na yangu
haisikilizani

Unaona (You need to understand)
unaona sasa we mama (You need to understand, my lady)
Unaona
unaona sasa we mama

* * * * * * * * * *

Unapenda kuvaa (You like to dress well)
Mimi sina namna Fatou we (I have no way to support that)

Unapenda kula vizuri (You like to dine well)
Mimi sina pesa oh Fatou we (I have no money, oh Fatou)

Nipe mali (Borrowing money)
Sizoe (I do not want to become a regular at this)
Niuwe mutu (Kill someone)
Nipate dawa ya feza (So that I can find a way to wealth)
Niuwe mutu
Watanifunga (The man will surely lock me up)
Niuwe mutu
Thambi kwa Mungu Baba (That’s a sin against the Lord God)

Kama hunipendi we (If you do not love me as I am, then)
Uende lote mama (Be completely gone, my lady)
Kama hunipendi we
Uende lote mama

Shauri yako, shauri yako eeh (Its your problem)
Shauri yako, shauri yako eeh

Shauri yako
Wende lote Zena wangu (Be completely gone, my lady)
Siwezi kuua mutu mama (I cannot kill a soul, my lady)
Thambi kwa Mungu Baba yo (That’s a sin against the Lord God)
Siwezi kuua mutu mama
Thambi kwa Mungu Baba yo

Shauri yako, shauri yako eeh
Shauri yako, shauri yako eeh

Shauri yako
Wende lote Zena wangu
Siwezi kuua mutu mama
Thambi kwa Mungu Baba yo
Siwezi kuua mutu mama
Thambi kwa Mungu Baba yo

(Wende lote Zena wangu!)

* * * * * * * * * * * *

Niibe mali (If I steal)
Watanifunga (The man will surely lock me up)
Niuwe mutu (Kill someone)
Thambi kwa Mungu Baba (That’s a sin against the Lord God)

[ http://goo.gl/IGwtyX Lingala Lessons 29 to 32 ]

Kama hunipendi we
Uende lote mama
Kama hunipendi we
Uende lote mama

Shauri yako, shauri yako eeh
Shauri yako, shauri yako eeh

Shauri yako
Wende lote Zena wangu
Siwezi kuua mutu mama
Thambi kwa Mungu Baba yo
Siwezi kuua mutu mama
Thambi kwa Mungu Baba yo

(Ohhh! Zena wangu!
Wende lote Zena…)

* * * * * * * * * * *

Niibe mali
Watanifunga
Niuwe mutu
Thambi kwa Mungu Baba

Kama hunipendi we
Uende lote mama
Kama hunipendi we
Uende lote mama

Niibe mali
Watanifunga
Niuwe mutu
Thambi kwa Mungu Baba

Kama hunipendi we
Uende lote mama
Kama hunipendi we
Uende lote mama

[ http://goo.gl/IGwtyX Lingala Lessons 29 to 32 ]

Shauri yako, shauri yako eeh
Shauri yako, shauri yako eeh

Shauri yako
Wende lote Zena wangu
Siwezi kuua mutu mama
Thambi kwa Mungu Baba yo
Siwezi kuua mutu mama
Thambi kwa Mungu Baba yo

* * * * * * * * * * *

Niibe mali ukitaka watanifunga mama
niue mutu
Thambi kwa Mungu Baba eh
Kama hunipendi bibi yangu
uende lote mama
Kama hunipendi
Uende lote mama

Niibe mali ukitaka watanifunga mama
niue mutu
Thambi kwa Mungu eh
Kama hunipendi bibi yangu (If you do not love me, my wife)
uende kwenu mama (Go back to your family)
Kama hunipendi (If you do not love me)
uniwache yangu mama eeh (Leave me and mine)
Kama hunipendi
Cherie Mama wende lote

Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama

Ohhh Zena wangu

Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama

Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama
Ohhh wende lote mama

Zena wangu (My Zena)
Mtoto wa kwetu” (Child of ours)

(Composer: Nguashi Ntimbo)

https://www.youtube.com/watch?v=PJGJuG0arbE

Shauri Yako with lyrics Orchestra Super Mazembe Paroles Lyrics in Swahili and English

Leave A Comments

Comments

2 Comments

Your email address will not be published.